WD523 DTU ce ta masana'antu tare da aikin 4G, ana amfani da ita don sabis na watsa bayanai na masu amfani da masana'antu, yana tallafawa watsa bayanan gaskiya, samun damar Intanet ta hanyar bugun kiran wayar hannu ta 4G ko bugun kiran tashar jiragen ruwa 100Mbps, sannan raba hanyar sadarwar Intanet ta hanyar mara waya. WiFi 4 da 100Mbps mai waya LAN.
♦Yin amfani da maganin MT7628DA, MIPS24KEc architecture CPU, babban mitar ya kai 580MHZ
MT7628DA guntu yana haɗa aikin 2.4G WIFI, ƙimar ya kai 300Mbps
♦ MT7628DA guntu yana haɗa 64MB DDR2, tare da 8MB Nor Flash.
♦ 1WAN, 1LAN cike da tashoshin sadarwa masu daidaitawa na 100M, goyan bayan juyawa ta atomatik (Auto MDI/MDIX)
♦ Goyan bayan RS232 guda ɗaya, ɗaya RS485 serial sadarwa dubawa, goyan bayan anti-tsaye da anti-surge zane.
♦ Taimakawa samar da wutar lantarki na 9-32V, saduwa da buƙatun wutar lantarki na masana'antu, goyan bayan ƙirar ƙira da ƙira.
♦ Goyan bayan "yanayin walƙiya mai maɓalli ɗaya", wato, dogon danna maɓallin sake saiti don kunna na'ura don shigar da yanayin walƙiya na ceto.
♦ Gina-in mini-PCIE daidaitaccen dubawa, wanda za'a iya amfani dashi don haɗa tsarin sadarwar wayar hannu ta 4G.
♦ Madaidaicin katin SIM na waje na waje, goyan bayan katin SIM/USIM
♦ Eriya mai babban riba ta waje, siginar mara waya ta digiri 360 ba tare da mataccen kusurwa ba.
♦ Sgoyon bayaingda hardware watchdog aiki, kumaze iyata atomatik zata sake farawa lokacin da tsarin tuƙi ko tsarin 4G ya gaza.
Mai sarrafawa | MT7628DA MIPS24KEc architecture CPU, babban mitar shine har zuwa 580MHZ |
2.4G WIFI Chip | MT7628DA yana haɗa aikin 2.4G WIFI IEEE 802.11n/g/b, matsakaicin ƙimar 300Mbps |
RAM | DDR2 64MB, Baya goyan bayan girman ƙwaƙwalwar ajiya na al'ada |
Filasha | Ko Flash 16MB |
Baya goyan bayan NAND Flash |
Mashigai na cibiyar sadarwa | 1 WAN tashar jiragen ruwa, 100Mbps goyon bayan auto juzu'i (Auto MDI/MDIX) Mai yarda da IEEE 802.3/802.3u |
1 LAN tashar jiragen ruwa, 100Mbps yana goyan bayan juyawa ta atomatik (MDI / MDIX ta atomatik) Mai yarda da IEEE 802.3/802.3u | |
Ramin katin SIM | Keɓancewar katin SIM 1 daidaitaccen katin SIM (babban kati) dubawa, tallafi SIM/USIM |
Tashar wutar lantarki | DC5.0*2.1MM |
Maɓalli | 1* maballin sake saiti |
Eriya | 2 na waje 2.4G eriya |
2 eriyar sadarwar wayar hannu ta 4G ta waje, masu dacewa da sadarwar bayanan wayar hannu ta 3G/2G | |
Mai haɗawa | 6 Mai haɗa PIN, wannan haɗin shine RS232 da RS485 sadarwar sadarwa |
Skype: zbt12@zbt-china.com
WhatsApp/wayar: +8618039869240