• index-img

Maganin "5G + Wi-Fi 6" ta Quectel yana ba da damar haɓakawa biyu, samar da masu amfani da ƙwarewar haɗin kai mai tsada.

Maganin "5G + Wi-Fi 6" ta Quectel yana ba da damar haɓakawa biyu, samar da masu amfani da ƙwarewar haɗin kai mai tsada.

A cikin 'yan shekarun nan, an sami karuwar buƙatun hanyoyin haɗin yanar gizo mai sauri, wanda ya sanya buƙatu mafi girma akan ƙimar watsa cibiyar sadarwa, kwanciyar hankali, da jinkiri.A cikin duniyar yau da kasancewa ba tare da haɗin yanar gizo ba kusan ba za a iya jurewa ba, 5G CPE mafita waɗanda ke da toshe-da-wasa kuma ba sa buƙatar haɗin yanar gizo ya jawo hankalin jama'a sosai.

A wasu kasuwannin ƙetare marasa yawan jama'a, saboda tsadar farashi, dogayen zagayowar shigarwa, tsare-tsaren zirga-zirga, da mallakar filaye masu zaman kansu, yankuna da yawa na iya dogara ga sadarwa mara waya kawai.Ko da a cikin ci gaban tattalin arziki na Turai, ƙimar ɗaukar hoto na fiber optic zai iya kaiwa 30%.A cikin kasuwannin cikin gida, kodayake adadin ɗaukar hoto na fiber optic ya kai 90%, toshe-da-play 5G CPE har yanzu yana da fa'ida ga masana'antu, kantuna, shagunan sarƙoƙi, da kanana da ƙananan masana'antu.

wps_doc_1

Sakamakon buƙatun gida da waje, 5G CPE a hankali ya shiga cikin saurin ci gaba.A cikin hasken sararin ci gaba a cikin kasuwar 5G CPE, Shandong YOFC IoT Technology Co., Ltd. (YOFC IoT), software na IoT na masana'antu da mai samar da kayan aiki, ya ƙaddamar da samfurin 5G CPE na kasuwanci na farko, U200. .An ba da rahoton cewa samfurin yana ɗaukar mafita na 5G + Wi-Fi 6 mai motsi da nesa kuma yana ɗaukar aiki mai ƙarfi da fa'idodi masu ban sha'awa, wanda zai iya taimaka wa masu amfani da sauri tura cibiyoyin sadarwa masu sauri.

5G CPE, a matsayin nau'in na'urar tashoshi ta 5G, za ta iya karɓar siginar 5G da aka watsa ta tashoshin masu amfani da wayar hannu, sannan a canza su zuwa siginar Wi-Fi ko siginar waya, yana ba da damar ƙarin na'urorin gida (kamar wayoyin hannu, kwamfutar hannu, kwamfutoci da sauransu). don haɗi zuwa cibiyar sadarwa.

ZBT na iya samar da mafita na 5G+Wi-Fi 6 ta hanyar haɗawa da MTK's 5G module, wanda ke rage lokacin haɓakawa da tsada sosai ga abokan ciniki.Wannan bayani yana inganta duka software da ƙirar kayan masarufi, yana ba da damar ingantaccen aikin AP mai laushi da aikin fitarwa, da kwanciyar hankali da amincin haɗin yanar gizo tare da haɗin kai na Wi-Fi da salon salula.

wps_doc_0

Ƙarƙashin ƙarfafawa na MindSpore 5G + Wi-Fi 6 bayani, Z8102AX yana goyan bayan duk hanyoyin sadarwa na Wayar hannu, China Unicom, China Telecom da Watsa shirye-shiryen China, kuma yana goyan bayan SA / NSA, da kuma dacewa da baya tare da cibiyoyin sadarwar 4G.

Dangane da saurin hanyar sadarwa, Z8102AX yana ba da mafi girman ƙimar 2.2 Gbps, wanda yayi daidai da na Gigabit broadband dangane da ƙwarewar hanyar sadarwa.Matsakaicin saurin saukar da aka auna zai iya kaiwa zuwa 625 Mbps, yayin da saurin haɓakawa zai iya kaiwa zuwa 118 Mbps.

Bugu da kari, Z8102AX yana goyan bayan Wi-Fi mai mitoci biyu, kuma yana da karfin shigar bango.Yana iya tallafawa har zuwa abokan ciniki na Wi-Fi 32 a lokaci guda, kuma kewayon ɗaukar hoto yana da faɗi sosai, tare da radius na ɗaukar hoto na mita 40 a cikin gida da mita 500 a wuraren buɗewa, wanda zai iya daidaitawa da bukatun mai amfani don shiga Intanet a ciki. yanayi daban-daban.


Lokacin aikawa: Mayu-19-2023